Nếu không vào được website, vui lòng thử địa chỉ khác: xoivo1.com, xoivo2.com, xoivo3.com,...
ĐẶT CƯỢC 188BET CƯỢC 188BET

Lịch thi đấu bóng đá Anh - Pháp - Đức - Ý hôm nay và ngày mai

Tháng 07/2021

25

Chủ nhật

26

Thứ hai

27

Thứ ba

28

Thứ tư

29

Thứ năm

30

Thứ sáu

31

Thứ bảy

Thời gian
Trận đấu
Giải đấu

13:00

Maruyasu Okazaki
Maruyasu Okazaki
Veertien Mie
Veertien Mie
Japan Football League - Japan

13:15

SC Wanderers
SC Wanderers
Gold Coast United
Gold Coast United
Npl Queensland - Australia

14:30

Egypt U23
Egypt U23
Argentina U23
Argentina U23
Olympic Games - World

15:00

Virginia United W
Virginia United W
Western Pride W
Western Pride W
Queensland NPL Women - Australia

15:00

France U23
France U23
South Africa U23
South Africa U23
Olympic Games - World

15:00

Olympic
Olympic
Eastern Suburbs Brisbane
Eastern Suburbs Brisbane
Npl Queensland - Australia

15:00

New Zealand U23
New Zealand U23
Honduras U23
Honduras U23
Olympic Games - World

15:00

Asia Europe University
Asia Europe University
Cambodia Tiger
Cambodia Tiger
C-League - Cambodia

15:00

Tuggeranong United
Tuggeranong United
Belconnen United
Belconnen United
Capital Territory - Australia

15:00

Ho Chi Minh City II
Ho Chi Minh City II
Tien Giang
Tien Giang
Second Division - Vietnam

15:15

Chlumec nad Cidlinou
Chlumec nad Cidlinou
Admira Praha
Admira Praha
Club Friendlies - World

15:30

Slovan Bratislava II
Slovan Bratislava II
FK Košice
FK Košice
2. Liga - Slovakia

15:30

Austria Lustenau
Austria Lustenau
Grazer AK
Grazer AK
Erste Liga - Austria

15:30

Electricite du Cambodge
Electricite du Cambodge
Prey Veng
Prey Veng
C-League - Cambodia

15:30

Changchun Yatai
Changchun Yatai
Dalian Yifang
Dalian Yifang
Super League - China PR

15:30

Brazil U23
Brazil  U23
Côte d'Ivoire U23
Côte d'Ivoire U23
Olympic Games - World

16:00

Jednota Sokol
Jednota Sokol
Nové Mesto nad Váhom
Nové Mesto nad Váhom
Slovakia Cup - Slovakia

16:00

Rotenburger SV
Rotenburger SV
Stuttgarter Kickers
Stuttgarter Kickers
Club Friendlies - World

16:30

Geylang International
Geylang International
Balestier Khalsa
Balestier Khalsa
S. League - Singapore

17:00

Western Stima
Western Stima
Vihiga United
Vihiga United
Premier League - Kenya

17:00

Respekt Myślenice
Respekt Myślenice
GKS Katowice W
GKS Katowice W
Club Friendlies Women - World

17:00

Killester Donnycarney
Killester Donnycarney
Usher Celtic
Usher Celtic
FAI Cup - Republic of Ireland

17:30

Shanghai SIPG
Shanghai SIPG
Tianjin Teda
Tianjin Teda
Super League - China PR

17:30

Australia U23
Australia U23
Spain U23
Spain U23
Olympic Games - World

18:00

Viktoria Berlin
Viktoria Berlin
Viktoria Köln
Viktoria Köln
3. Liga - Germany

18:00

TuRU 1880 Düsseldorf
TuRU 1880 Düsseldorf
Wesseling-Urfeld
Wesseling-Urfeld
Club Friendlies - World

18:00

Bucheon 1995
Bucheon 1995
Jeonnam Dragons
Jeonnam Dragons
K League 2 - Korea Republic

18:00

Romania U23
Romania U23
Korea Republic U23
Korea Republic U23
Olympic Games - World

18:30

Austria Lustenau II
Austria Lustenau II
Dornbirner SV
Dornbirner SV
Regionalliga: Vorarlberg - Austria

18:30

Nürnberg
Nürnberg
Erzgebirge Aue
Erzgebirge Aue
2. Bundesliga - Germany

18:30

Sandhausen
Sandhausen
Fortuna Düsseldorf
Fortuna Düsseldorf
2. Bundesliga - Germany

18:30

Saudi Arabia U23
Saudi Arabia U23
Germany U23
Germany U23
Olympic Games - World

19:00

Myasokombinat
Myasokombinat
Gorodok lions
Gorodok lions
Second Division - Belarus

19:00

Verl
Verl
Türkgücü-Ataspor
Türkgücü-Ataspor
3. Liga - Germany

19:00

Bayern Alzenau
Bayern Alzenau
Pars Neu-Isenburg
Pars Neu-Isenburg
Club Friendlies - World

19:00

Hannover 96 II
Hannover 96 II
Teutonia Hamburg
Teutonia Hamburg
Club Friendlies - World

19:00

Spartaks Jūrmala
Spartaks Jūrmala
Rīgas FS
Rīgas FS
Virsliga - Latvia

20:00

Valmiera / BSS
Valmiera / BSS
Spartaks Jūrmala
Spartaks Jūrmala
Virsliga - Latvia

20:00

BB Erzurumspor
BB Erzurumspor
Konyaspor
Konyaspor
Club Friendlies - World

20:00

Shakhter Karagandy
Shakhter Karagandy
Sdyushor
Sdyushor
Kazakhstan Cup - Kazakhstan

20:00

Piast Gliwice
Piast Gliwice
Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
Ekstraklasa - Poland

20:00

Liffeys Wanderers
Liffeys Wanderers
Cobh Ramblers
Cobh Ramblers
FAI Cup - Republic of Ireland

20:00

Union Nettetal
Union Nettetal
Tönisberg
Tönisberg
Club Friendlies - World

20:30

Erkenschwick
Erkenschwick
ASC Dortmund
ASC Dortmund
Club Friendlies - World

20:30

PSM
PSM
Persebaya Surabaya
Persebaya Surabaya
Liga 1 - Indonesia

21:00

Bačka Palanka
Bačka Palanka
Zlatibor Čajetina
Zlatibor Čajetina
Club Friendlies - World

21:00

St. Mirren
St. Mirren
Partick Thistle
Partick Thistle
League Cup - Scotland

21:00

Atlético Mineiro
Atlético Mineiro
Bahia
Bahia
Serie A - Brazil

21:00

Deportivo Capiatá
Deportivo Capiatá
General Díaz
General Díaz
Division Intermedia - Paraguay

21:00

Sportivo Trinidense
Sportivo Trinidense
Sportivo Iteño
Sportivo Iteño
Division Intermedia - Paraguay

21:00

Sportivo Ameliano
Sportivo Ameliano
3 de Febrero
3 de Febrero
Division Intermedia - Paraguay

21:00

Viktoria Plzeň
Viktoria Plzeň
Mladá Boleslav
Mladá Boleslav
Fortuna Liga - Czech Republic

21:00

Metallurg Lipetsk
Metallurg Lipetsk
Akron
Akron
FNL - Russia

21:00

Podillya Khmelnytskyi
Podillya Khmelnytskyi
Obolon'-Brovar
Obolon'-Brovar
Persha Liga - Ukraine

21:00

Pumas UNAM U20
Pumas UNAM U20
Atlas U20
Atlas U20
U20 League - Mexico

21:00

College Corinthians
College Corinthians
Bohemians
Bohemians
FAI Cup - Republic of Ireland

21:00

Monterrey U20
Monterrey U20
Puebla U20
Puebla U20
U20 League - Mexico

21:00

Gryf 95 Slupsk
Gryf 95 Slupsk
Chojniczanka Chojnice
Chojniczanka Chojnice
Club Friendlies - World

21:00

Bossiere
Bossiere
Fernelmont-Hemptinne
Fernelmont-Hemptinne
Belgian Cup - Belgium

21:00

Helson Helchteren
Helson Helchteren
Wezel
Wezel
Belgian Cup - Belgium

21:00

Metalist 1925 Kharkiv
Metalist 1925 Kharkiv
Rukh Vynnyky
Rukh Vynnyky
Premier League - Ukraine

21:15

Al-Ahly Merowe
Al-Ahly Merowe
Alamal Atbara
Alamal Atbara
Sudan Premier League - Sudan

22:00

Spartaks Jūrmala
Spartaks Jūrmala
Rīgas FS
Rīgas FS
Virsliga - Latvia

22:00

Jasenov
Jasenov
Spartak Medzilaborce
Spartak Medzilaborce
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Ptava Pticie
Ptava Pticie
Slovan Belá nad Cirochou
Slovan Belá nad Cirochou
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Akwa United
Akwa United
Jigawa Golden Stars
Jigawa Golden Stars
Npfl - Nigeria

22:00

Rivers United
Rivers United
Ifeanyi Uba
Ifeanyi Uba
Npfl - Nigeria

22:00

Lastomír
Lastomír
Pavlovce nad Uhom
Pavlovce nad Uhom
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Austria Klagenfurt
Austria Klagenfurt
Wolfsberger AC
Wolfsberger AC
Tipico Bundesliga - Austria

22:00

Riga
Riga
FC Daugavpils / Progress
FC Daugavpils / Progress
Virsliga - Latvia

22:00

Plateau United
Plateau United
Lobi Stars
Lobi Stars
Npfl - Nigeria

22:00

Maratón Seňa
Maratón Seňa
Mladost Kalsa
Mladost Kalsa
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Nasarawa United
Nasarawa United
Sunshine Stars
Sunshine Stars
Npfl - Nigeria

22:00

Katsina United
Katsina United
Akwa Starlets
Akwa Starlets
Npfl - Nigeria

22:00

Adamawa United
Adamawa United
Enugu Rangers
Enugu Rangers
Npfl - Nigeria

22:00

Atletik Provadia
Atletik Provadia
Chernolomets
Chernolomets
Bulgarian Cup - Bulgaria

22:00

Kano Pillars
Kano Pillars
Abia Warriors
Abia Warriors
Npfl - Nigeria

22:00

Roznava
Roznava
Dvorníky-Včeláre
Dvorníky-Včeláre
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Heartland
Heartland
Kwara United
Kwara United
Npfl - Nigeria

22:00

Lokomotíva Košice
Lokomotíva Košice
Gelnica
Gelnica
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Warri Wolves
Warri Wolves
Wikki Tourist
Wikki Tourist
Npfl - Nigeria

22:00

Teplicka
Teplicka
Spišská Nová Ves
Spišská Nová Ves
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

San Marcos
San Marcos
Barnechea
Barnechea
Primera B - Chile

22:00

Tatran Ľubica
Tatran Ľubica
Gerlachov
Gerlachov
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Široké
Široké
Pivovar Veľký Šariš
Pivovar Veľký Šariš
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Sokol Torysa
Sokol Torysa
Slovan Sabinov
Slovan Sabinov
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Sokol Chminianska
Sokol Chminianska
Košická Nová Ves
Košická Nová Ves
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Plevnik-Drienove
Plevnik-Drienove
Spartak Kvašov
Spartak Kvašov
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

TJ Partizan Domaniza
TJ Partizan Domaniza
Lednické Rovne
Lednické Rovne
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Vápeč Horná Poruba
Vápeč Horná Poruba
Partizan Precin
Partizan Precin
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Slovan Bolešov
Slovan Bolešov
Trenčianske Stankovce
Trenčianske Stankovce
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Melčice-Lieskové
Melčice-Lieskové
Castkovce
Castkovce
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Baník Brodské
Baník Brodské
Družstevník Radimov
Družstevník Radimov
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Kanianka
Kanianka
Dolné Vestenice
Dolné Vestenice
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Bospor Bohumín
Bospor Bohumín
Detmarovice
Detmarovice
Czech Cup - Czech Republic

22:00

Tatran Uhrovec
Tatran Uhrovec
Spartak Banovce nad B.
Spartak Banovce nad B.
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Zemianske Kostolany
Zemianske Kostolany
Tovarníky
Tovarníky
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Polanka nad Odrou
Polanka nad Odrou
Dolní Benešov
Dolní Benešov
Czech Cup - Czech Republic

22:00

Velke Zaluzie
Velke Zaluzie
Slovan Hlohovec
Slovan Hlohovec
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Slovan Skalite
Slovan Skalite
Kotešová
Kotešová
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

TJ Družstevník Bitarová
TJ Družstevník Bitarová
Olympia Bobrov
Olympia Bobrov
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Cierne
Cierne
Pokrok Stará Bystrica
Pokrok Stará Bystrica
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Okoličná na Ostrove
Okoličná na Ostrove
Hurbanovo
Hurbanovo
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Gbeľany
Gbeľany
Teplička nad Váhom
Teplička nad Váhom
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Termál Podhájska
Termál Podhájska
Veľké Ludince
Veľké Ludince
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Sfîntul Gheorghe
Sfîntul Gheorghe
CSF Bălți
CSF Bălți
National Division - Moldova

22:00

Družstevník Bešeňov
Družstevník Bešeňov
Nové Zámky
Nové Zámky
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Družstevník Dlhá nad O.
Družstevník Dlhá nad O.
Stranavy
Stranavy
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Sokol Zubrohlava
Sokol Zubrohlava
Dolny Kubin
Dolny Kubin
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Oravan
Oravan
Liptovská Štiavnica
Liptovská Štiavnica
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Baník Veľký Krtíš
Baník Veľký Krtíš
Tatran VLM
Tatran VLM
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Šk Kriváň Važec
Šk Kriváň Važec
Brezno
Brezno
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Slovan Vavrečka
Slovan Vavrečka
Zavazna Poruba
Zavazna Poruba
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Olimp-Dolgoprudny II
Olimp-Dolgoprudny II
Yenisey II
Yenisey II
Pfl - Russia

22:00

AFC Eskilstuna
AFC Eskilstuna
Örgryte
Örgryte
Superettan - Sweden

22:00

Slovan Dudince
Slovan Dudince
Banska Stiavnica
Banska Stiavnica
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

OFK Slovenská Ľupča
OFK Slovenská Ľupča
Medzibrod
Medzibrod
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Hontianske Nemce
Hontianske Nemce
Lokomotíva Zvolen
Lokomotíva Zvolen
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Ladomerska Vieska
Ladomerska Vieska
Kovacova
Kovacova
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Slovan Tomášovce
Slovan Tomášovce
Badin
Badin
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Septemvri Tervel
Septemvri Tervel
Ustrem Donchevo
Ustrem Donchevo
Club Friendlies - World

22:00

Viktoriya Maryina Horka
Viktoriya Maryina Horka
Partizan Minsk
Partizan Minsk
Second Division - Belarus

22:00

Sokol Opatovská Nová Ves
Sokol Opatovská Nová Ves
Novohrad Lučenec
Novohrad Lučenec
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Liepāja
Liepāja
Valmiera / BSS
Valmiera / BSS
Virsliga - Latvia

22:30

III. Kerületi TUE
III. Kerületi TUE
Újpest
Újpest
Club Friendlies - World

22:30

Nyíregyháza Spartacus
Nyíregyháza Spartacus
Senyo Carnifex
Senyo Carnifex
Club Friendlies - World

22:30

Slovan Častá
Slovan Častá
Svätý Jur
Svätý Jur
Slovakia Cup - Slovakia

22:30

NMŠK 1922 Bratislava
NMŠK 1922 Bratislava
Dunajská Lužná
Dunajská Lužná
Slovakia Cup - Slovakia

22:30

Danubia Hrubý Šúr
Danubia Hrubý Šúr
Nová Dedinka
Nová Dedinka
Slovakia Cup - Slovakia

22:30

Kráľová pri Senci
Kráľová pri Senci
MSK Senec
MSK Senec
Slovakia Cup - Slovakia

22:30

Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
Warta Poznań
Warta Poznań
Ekstraklasa - Poland

22:30

SSC Farul
SSC Farul
Gaz Metan Mediaş
Gaz Metan Mediaş
Liga 1 - Romania

22:30

Shakhtyor Petrikov
Shakhtyor Petrikov
Orsha
Orsha
Pershaya Liga - Belarus

22:45

Nyva Ternopil'
Nyva Ternopil'
Polessya
Polessya
Persha Liga - Ukraine

22:45

CSKA 1948 Sofia
CSKA 1948 Sofia
CSKA Sofia
CSKA Sofia
Parva Liga - Bulgaria

23:00

Lautaro de Buin
Lautaro de Buin
Deportes Valdivia
Deportes Valdivia
Segunda División - Chile

23:00

Real Garcilaso
Real Garcilaso
Deportivo Binacional
Deportivo Binacional
Primera Division - Peru

23:00

Szombathelyi Haladás
Szombathelyi Haladás
Siófok
Siófok
Club Friendlies - World

23:00

Krylya Sovetov
Krylya Sovetov
Akhmat Grozny
Akhmat Grozny
Premier League - Russia

23:00

MŠK Tisovec
MŠK Tisovec
Rimavská Sobota
Rimavská Sobota
Slovakia Cup - Slovakia

23:30

Anderlecht
Anderlecht
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
Pro League - Belgium

23:30

Defensa y Justicia
Defensa y Justicia
Godoy Cruz
Godoy Cruz
Superliga - Argentina

23:45

Mes Rafsanjan
Mes Rafsanjan
Padideh Khorasan
Padideh Khorasan
Persian Gulf Pro League - Iran

23:45

Naft Masjed Soleyman
Naft Masjed Soleyman
Gol Gohar
Gol Gohar
Persian Gulf Pro League - Iran

23:55

Metalac GM
Metalac GM
Bačka Topola
Bačka Topola
Super Liga - Serbia

00:00

Sporting Gijón
Sporting Gijón
Racing Ferrol
Racing Ferrol
Club Friendlies - World

00:00

Botev Plovdiv II
Botev Plovdiv II
Lovech
Lovech
Vtora Liga - Bulgaria

00:00

Sutjeska
Sutjeska
Mladost Ljeskopolje
Mladost Ljeskopolje
First League - Montenegro

00:00

El Entag El Harby
El Entag El Harby
Al Ahly
Al Ahly
Premier League - Egypt

01:00

Deportivo Laferrere
Deportivo Laferrere
Ituzaingó
Ituzaingó
Primera C - Argentina

01:00

Atlético Tubarão
Atlético Tubarão
Barra do Garcas
Barra do Garcas
Catarinense 2 - Brazil

01:00

Claypole
Claypole
Argentino Merlo
Argentino Merlo
Primera C - Argentina

01:00

Guarani de Palhoça
Guarani de Palhoça
Camboriú
Camboriú
Catarinense 2 - Brazil

01:00

Real Pilar
Real Pilar
Leandro Nicéforo Alem
Leandro Nicéforo Alem
Primera C - Argentina

01:00

General Lamadrid
General Lamadrid
Berazategui
Berazategui
Primera C - Argentina

01:00

Victoriano Arenas
Victoriano Arenas
Excursionistas
Excursionistas
Primera C - Argentina

01:00

Midland
Midland
San Martín Burzaco
San Martín Burzaco
Primera C - Argentina

01:00

Luján
Luján
Sportivo Italiano
Sportivo Italiano
Primera C - Argentina

01:00

Deportivo Español
Deportivo Español
El Porvenir
El Porvenir
Primera C - Argentina

01:00

Rio Branco ES
Rio Branco ES
CAP Patrocinense
CAP Patrocinense
Serie D - Brazil

01:00

Colo Colo
Colo Colo
Barcelona BA
Barcelona BA
Baiano 2 - Brazil

01:00

Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
Górnik Zabrze
Górnik Zabrze
Ekstraklasa - Poland

01:00

Lokomotiv Plovdiv
Lokomotiv Plovdiv
Ludogorets
Ludogorets
Parva Liga - Bulgaria

01:00

Atlético GO U20
Atlético GO U20
Vasco U20
Vasco U20
Brasileiro U20 - Brazil

01:00

Ceará U20
Ceará U20
Flamengo RJ U20
Flamengo RJ U20
Brasileiro U20 - Brazil

01:00

Portmore United
Portmore United
Humble Lions
Humble Lions
Premier League - Jamaica

01:30

Itapipoca
Itapipoca
Tiradentes CE
Tiradentes CE
Cearense 2 - Brazil

01:30

Instituto
Instituto
Defensores de Belgrano
Defensores de Belgrano
Primera B Nacional - Argentina

01:30

FCSB
FCSB
Universitatea Craiova
Universitatea Craiova
Liga 1 - Romania

01:45

Rosario Central
Rosario Central
Vélez Sarsfield
Vélez Sarsfield
Superliga - Argentina

01:45

Resistencia
Resistencia
Guaraní de Trinidad
Guaraní de Trinidad
Division Intermedia - Paraguay

02:00

Atletico-PR U20
Atletico-PR U20
Santos U20
Santos U20
Brasileiro U20 - Brazil

02:00

Sergipe
Sergipe
Atlético Alagoinhas
Atlético Alagoinhas
Serie D - Brazil

02:00

Palmeiras U20
Palmeiras U20
Botafogo U20
Botafogo U20
Brasileiro U20 - Brazil

02:00

Sporting CP
Sporting CP
Olympique Lyonnais
Olympique Lyonnais
Club Friendlies - World

02:00

Benfica
Benfica
Olympique Marseille
Olympique Marseille
Club Friendlies - World

02:00

Palestino
Palestino
Santiago Wanderers
Santiago Wanderers
Primera Division - Chile

02:00

Peñarol
Peñarol
São Raimundo RR
São Raimundo RR
Serie D - Brazil

02:00

Fortaleza
Fortaleza
Bragantino
Bragantino
Serie A - Brazil

02:00

Independiente del Valle
Independiente del Valle
Orense
Orense
Liga Pro - Ecuador

02:00

União Rondonópolis
União Rondonópolis
Aparecidense
Aparecidense
Serie D - Brazil

02:00

Agropecuario
Agropecuario
Gimnasia Mendoza
Gimnasia Mendoza
Primera B Nacional - Argentina

02:00

Deportes Limache
Deportes Limache
Rodelindo Román
Rodelindo Román
Segunda División - Chile

02:00

Independiente Petrolero
Independiente Petrolero
Royal Pari
Royal Pari
Liga De Futbol Prof - Bolivia

02:00

Colchagua
Colchagua
San Antonio Unido
San Antonio Unido
Segunda División - Chile

02:15

Víkingur Reykjavík
Víkingur Reykjavík
Stjarnan
Stjarnan
Pepsideild - Iceland

03:30

UTC Cajamarca
UTC Cajamarca
Universitario
Universitario
Primera Division - Peru

03:30

Atlético Bucaramanga
Atlético Bucaramanga
Santa Fe
Santa Fe
Liga BetPlay - Colombia

03:30

Mount Pleasant Academy
Mount Pleasant Academy
Arnett Gardens
Arnett Gardens
Premier League - Jamaica

04:00

River Plate
River Plate
Unión Santa Fe
Unión Santa Fe
Superliga - Argentina

04:00

Sacramento Gold
Sacramento Gold
Contra Costa
Contra Costa
Club Friendlies - World

04:15

Operário PR
Operário PR
Coritiba
Coritiba
Serie B - Brazil

04:15

Atlético PR
Atlético PR
Internacional
Internacional
Serie A - Brazil

04:30

Curicó Unido
Curicó Unido
Universidad Chile
Universidad Chile
Primera Division - Chile

04:30

9 de Octubre
9 de Octubre
LDU Quito
LDU Quito
Liga Pro - Ecuador

05:00

Atlético San Luis
Atlético San Luis
Pumas UNAM W
Pumas UNAM W
Liga Mx Women - Mexico

05:00

New England
New England
Montreal Impact
Montreal Impact
Major League Soccer - USA

05:00

New York City
New York City
Orlando City
Orlando City
Major League Soccer - USA

05:45

Tijuana U20
Tijuana U20
Tigres UANL U20
Tigres UANL U20
U20 League - Mexico

06:15

Estudiantes
Estudiantes
Independiente
Independiente
Superliga - Argentina

06:30

Avaí
Avaí
Brasil de Pelotas
Brasil de Pelotas
Serie B - Brazil

06:30

Cerro Porteño
Cerro Porteño
Libertad
Libertad
Division 1 - Paraguay

06:30

Inter Miami
Inter Miami
Philadelphia Union
Philadelphia Union
Major League Soccer - USA

07:00

Universidad Católica
Universidad Católica
O'Higgins
O'Higgins
Primera Division - Chile

07:00

LA Galaxy II
LA Galaxy II
Oakland Roots
Oakland Roots
USL Championship - USA

07:00

Western Mass Pioneers
Western Mass Pioneers
Carolina Dynamo
Carolina Dynamo
USL League Two - USA

07:30

Des Moines Menace
Des Moines Menace
Portland Timbers III
Portland Timbers III
USL League Two - USA

08:00

Deportivo Cali
Deportivo Cali
Independiente Medellín
Independiente Medellín
Liga BetPlay - Colombia

08:00

Oakland Stompers
Oakland Stompers
El Farolito
El Farolito
Club Friendlies - World

08:00

Seattle Sounders
Seattle Sounders
Sporting KC
Sporting KC
Major League Soccer - USA

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ TẠI XÔI VÒ TV

Hiện nay, bóng đá đã trở thành môn thể thao hấp dẫn và luôn thu hút một sự quan tâm rất lớn từ phía những người hâm mộ. Hàng năm đều có rất nhiều giải đấu diễn ra. Do đó, chúng ta sẽ cần nắm rõ thông tin về lịch thi đấu bóng đá hôm nay để sắp xếp thời gian và không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu nào mình quan tâm.

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay và ngày mai

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của tất cả các trận đấu đều được Xoivo TV cập nhật chi tiết, nhanh chóng, chính xác. Đồng thời, các thông tin cũng được sắp xếp một cách khoa học để độc giả có thể dễ dàng theo dõi.

Chuyên mục Lịch thi đấu Xôi Vò TV được sắp xếp một cách khoa học theo trình tự thời gian (tháng, ngày, thứ) và bên dưới chính là thời gian diễn ra các trận đấu. Đặc biệt, quý độc giả có thể theo dõi thông tin về thời gian, lịch bóng đá, ngày giờ của hầu hết tất cả các trận đấu sắp diễn ra.

Để có thể theo dõi những trận đấu sắp diễn ra, các bạn có thể vào chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá rồi click vào chữ “Trực tiếp” là đã có thể theo dõi. Hệ thống link trực tiếp bóng đá tại XoivoTV luôn đảm bảo được chất lượng âm thanh và hình ảnh tốt nhất. Đặc biệt, vừa theo dõi bóng đá vừa có thể tham gia bình luận về trận đấu và cổ vũ cho đội bóng mình yêu thích.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trên thế giới

Tại chuyên mục lịch thi đấu, đội cũng XoivoTV luôn cập nhật đầy đủ, nhanh chóng và chính xác nhất hệ thống link sopcast bóng đá trực tuyến.

Xôi Vò TV liên tục cập nhật liên tục lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngay mai của những giải đấu nổi bật nhất như: Ngoại Hạng Anh, Serie A,  La Liga, League 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 cho đến các giải bóng đá nhỏ của các khu vực, quốc gia như Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

Chuyên trang trực tiếp bóng đá được xây dựng nhằm mục đích sưu tầm tất cả link xem bóng đá trực tiếp, lịch thi đấu, lịch tường thuật các trận đấu trực tiếp trên các kênh truyền hình, soi kèo bóng đá hôm nay cho tất cả các giải đấu, trận đấu HOT trong nước và quốc tế, lịch phát sóng các trận đấu trên các kênh K+, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTC3, Thể thao TV (kênh TTTV), HTV TT, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, HN1, HN2, HTV7, HTV9… một cách nhanh chóng nhất.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay tại XoivoTV luôn được cập nhật đầy đủ, chi tiết, chính xác về thời gian diễn ra, thông tin của 2 đội bóng để độc giả có thể dễ dàng theo dõi và thưởng thức các trận đấu theo cách riêng của mình.

xoivo2.com được xây dựng và sắp xếp một cách khoa học, độc giả có thể nắm rõ thời gian từng giờ, từng ngày trong vòng 1 tuần hoặc các bạn cũng có thể bấm vào lịch thi đấu của các giải bóng để tìm hiểu về thời gian diễn ra các trận đấu của giải đó cũng như tin tức bóng đá HOT nhất trong tuần mà độc giả quan tâm. Với thông tin về lịch thi đấu bóng đá trực tiếp mà chúng tôi cung cấp, chắc chắn rằng các bạn sẽ không bị bỏ lỡ những trận đấu mình quan tâm.

Bên cạnh đó, Xôi Vò còn phát triển tính năng xem lại nên các bạn có thể theo dõi lại những trận đấu mình đã bỏ lỡ thông qua hệ thống link xem trong chuyên mục Lịch thi đấu mà chúng tôi cập nhật trên trang.
Đồng hành cùng
Xôi Vò TV, chúng tôi sẽ giúp cho các bạn dễ dàng hòa mình vào thế giới bóng đá sôi động, thỏa sức thể hiện niềm đam mê. Chúc các bạn sẽ có những giây phút thư giãn nhất cùng với các trận cầu đầy kịch tính sau những giờ làm việc căng thẳng.