Nếu không vào được website, vui lòng thử địa chỉ khác: xoivo1.com, xoivo2.com, xoivo3.com,...
ĐẶT CƯỢC 188BET CƯỢC 188BET

Lịch thi đấu bóng đá Anh - Pháp - Đức - Ý hôm nay và ngày mai

Tháng 08/2021

01

Chủ nhật

02

Thứ hai

03

Thứ ba

04

Thứ tư

05

Thứ năm

06

Thứ sáu

07

Thứ bảy

Thời gian
Trận đấu
Giải đấu

12:00

Heidelberg United
Heidelberg United
Dandenong Thunder
Dandenong Thunder
Npl Victoria - Australia

12:00

Canberra United Academy W
Canberra United Academy W
Belconnen United W
Belconnen United W
Capital Territory NPL Women - Australia

12:00

Canberra FC
Canberra FC
Tuggeranong United
Tuggeranong United
Capital Territory - Australia

13:45

Capalaba W
Capalaba W
Sunshine Coast Wanderers W
Sunshine Coast Wanderers W
Queensland NPL Women - Australia

13:50

Tuggeranong United W
Tuggeranong United W
Wagga City Wanderers W
Wagga City Wanderers W
Capital Territory NPL Women - Australia

14:00

SKA-Energiya II
SKA-Energiya II
Saransk
Saransk
Pfl - Russia

14:15

Souths United W
Souths United W
Eastern Suburbs NPL
Eastern Suburbs NPL
Queensland NPL Women - Australia

15:00

Novosibirsk
Novosibirsk
Ural 2
Ural 2
Pfl - Russia

15:00

Brisbane Strikers
Brisbane Strikers
Redlands United
Redlands United
Npl Queensland - Australia

15:15

Madura United
Madura United
PSS Sleman
PSS Sleman
Liga 1 - Indonesia

15:15

Hradec Kralove II
Hradec Kralove II
Mlada Boleslav II
Mlada Boleslav II
3. Liga CFL - Czech Republic

15:15

Chlumec nad Cidlinou
Chlumec nad Cidlinou
Jablonec II
Jablonec II
3. Liga CFL - Czech Republic

15:15

Uničov
Uničov
Vysočina Jihlava II
Vysočina Jihlava II
3. Liga MSFL - Czech Republic

15:15

Sigma Olomouc II
Sigma Olomouc II
Banik Ostrava II
Banik Ostrava II
3. Liga MSFL - Czech Republic

15:15

Admira Praha
Admira Praha
Slavia Praha II
Slavia Praha II
3. Liga CFL - Czech Republic

15:30

Slávia TU Košice
Slávia TU Košice
Sobrance
Sobrance
3. Liga - East - Slovakia

15:30

Petržalka akadémia
Petržalka akadémia
Dubnica
Dubnica
2. Liga - Slovakia

15:30

Vorwärts Steyr
Vorwärts Steyr
Blau-Weiß Linz
Blau-Weiß Linz
Erste Liga - Austria

15:30

Electricite du Cambodge
Electricite du Cambodge
Kirivong Sok Sen Chey
Kirivong Sok Sen Chey
C-League - Cambodia

15:30

Zhenjiang Huasa
Zhenjiang Huasa
Xinjiang Tianshan
Xinjiang Tianshan
League One - China PR

16:00

Corona Brasov
Corona Brasov
Şirineaşa
Şirineaşa
Liga 2 - Romania

16:00

SV Burgaltendorf 1913
SV Burgaltendorf 1913
TUSEM Essen
TUSEM Essen
Club Friendlies - World

16:30

Tanjong Pagar
Tanjong Pagar
Geylang International
Geylang International
S. League - Singapore

17:00

Zenit II
Zenit II
Zvezda Sint Petersburg
Zvezda Sint Petersburg
Pfl - Russia

17:00

Estrela Amadora
Estrela Amadora
Penafiel
Penafiel
League Cup - Portugal

17:40

Widzew Lodz
Widzew Lodz
Sandecja Nowy Sącz
Sandecja Nowy Sącz
1. Liga - Poland

18:00

Germania Halberstadt
Germania Halberstadt
Luckenwalde
Luckenwalde
Regionalliga: Nordost - Germany

18:00

Türkgücü-Ataspor
Türkgücü-Ataspor
Hallescher FC
Hallescher FC
3. Liga - Germany

18:00

Daejeon Citizen
Daejeon Citizen
Asan Mugunghwa
Asan Mugunghwa
K League 2 - Korea Republic

18:00

Ansan Greeners
Ansan Greeners
Jeonnam Dragons
Jeonnam Dragons
K League 2 - Korea Republic

18:00

Phnom Penh Crown
Phnom Penh Crown
Nagacorp
Nagacorp
C-League - Cambodia

18:15

Persebaya Surabaya
Persebaya Surabaya
Bhayangkara
Bhayangkara
Liga 1 - Indonesia

18:30

Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
Club Brugge
Club Brugge
Pro League - Belgium

18:30

Holstein Kiel
Holstein Kiel
Schalke 04
Schalke 04
2. Bundesliga - Germany

18:30

Hamburger SV
Hamburger SV
Dynamo Dresden
Dynamo Dresden
2. Bundesliga - Germany

18:30

Erzgebirge Aue
Erzgebirge Aue
St. Pauli
St. Pauli
2. Bundesliga - Germany

18:35

Suzhou Dongwu
Suzhou Dongwu
Chengdu Qianbao
Chengdu Qianbao
League One - China PR

19:00

Vitebsk Res.
Vitebsk Res.
Torpedo Zhodino Res.
Torpedo Zhodino Res.
Vysshaya Liga Reserve - Belarus

19:00

Eintracht Braunschweig
Eintracht Braunschweig
Viktoria Berlin
Viktoria Berlin
3. Liga - Germany

19:00

Derby County
Derby County
Notts County
Notts County
Club Friendlies - World

19:00

Sheffield Wednesday
Sheffield Wednesday
Huddersfield Town
Huddersfield Town
Carabao Cup - England

19:00

Borussia M'gladbach II
Borussia M'gladbach II
Bövinghausen
Bövinghausen
Club Friendlies - World

19:00

Guizhou Zhicheng
Guizhou Zhicheng
Sichuan
Sichuan
League One - China PR

19:30

Flamengo RJ U20
Flamengo RJ U20
Corinthians U20
Corinthians U20
Brasileiro U20 - Brazil

20:00

Peresvet Podolsk
Peresvet Podolsk
Metallurg Vidnoye
Metallurg Vidnoye
Pfl - Russia

20:00

LSK Hansa
LSK Hansa
Holstein Kiel II
Holstein Kiel II
Club Friendlies - World

20:00

Atlas Delmenhorst
Atlas Delmenhorst
Germania Egestorf
Germania Egestorf
Club Friendlies - World

20:00

FC Daugavpils / Progress
FC Daugavpils / Progress
Rīgas FS
Rīgas FS
Virsliga - Latvia

20:00

Polkowice
Polkowice
Podbeskidzie
Podbeskidzie
1. Liga - Poland

20:00

Nismes
Nismes
Flavion-Morialmé
Flavion-Morialmé
Belgian Cup - Belgium

20:00

Jeunesse Freylangeoise
Jeunesse Freylangeoise
Aywaille
Aywaille
Belgian Cup - Belgium

20:00

Luki-Energiya
Luki-Energiya
Dinamo St. Petersburg
Dinamo St. Petersburg
Pfl - Russia

20:00

Johor Darul Ta'zim II
Johor Darul Ta'zim II
Kelantan United
Kelantan United
Premier League - Malaysia

20:00

Wattenscheid 09
Wattenscheid 09
Kickers Emden
Kickers Emden
Club Friendlies - World

20:00

Amkar Perm'
Amkar Perm'
Tyumen
Tyumen
Pfl - Russia

20:00

Spartak Tuymazy
Spartak Tuymazy
Lada Tolyatti
Lada Tolyatti
Pfl - Russia

20:00

Olimp-Dolgoprudny II
Olimp-Dolgoprudny II
Chertanovo
Chertanovo
Pfl - Russia

20:00

Riga
Riga
FC Daugavpils / Progress
FC Daugavpils / Progress
Virsliga - Latvia

20:00

Noah Jūrmala
Noah Jūrmala
Liepāja
Liepāja
Virsliga - Latvia

20:00

Montigny
Montigny
Rapid Symphorinois
Rapid Symphorinois
Belgian Cup - Belgium

20:00

Warta Poznań
Warta Poznań
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
Ekstraklasa - Poland

21:00

Stade Everois
Stade Everois
K. Kontich
K. Kontich
Belgian Cup - Belgium

21:00

Excelsior Mariaburg
Excelsior Mariaburg
Herent
Herent
Belgian Cup - Belgium

21:00

Standaard Meerbeek
Standaard Meerbeek
VC Groot Dilbeek
VC Groot Dilbeek
Belgian Cup - Belgium

21:00

Sint-Jozef Londerzeel
Sint-Jozef Londerzeel
Eppegem
Eppegem
Belgian Cup - Belgium

21:00

Bertem-Leefdaal
Bertem-Leefdaal
Kosova Schaerbeek
Kosova Schaerbeek
Belgian Cup - Belgium

21:00

Bornem
Bornem
Berchem Sport II
Berchem Sport II
Belgian Cup - Belgium

21:00

Sporting Bruxelles
Sporting Bruxelles
Kruibeke
Kruibeke
Belgian Cup - Belgium

21:00

Andennais
Andennais
Gosselies Sports
Gosselies Sports
Belgian Cup - Belgium

21:00

Jeunesse Tamines
Jeunesse Tamines
Malonne
Malonne
Belgian Cup - Belgium

21:00

Dinamo Brest Res.
Dinamo Brest Res.
Neman Grodno Res.
Neman Grodno Res.
Vysshaya Liga Reserve - Belarus

21:00

Legion Dynamo
Legion Dynamo
Essentuki
Essentuki
Pfl - Russia

21:00

Zulte-Waregem
Zulte-Waregem
Standard Liège
Standard Liège
Pro League - Belgium

21:00

Crossing Vissenaken
Crossing Vissenaken
Rhisnes
Rhisnes
Belgian Cup - Belgium

21:00

Arsenal Tula II
Arsenal Tula II
Dinamo Vladivostok
Dinamo Vladivostok
Pfl - Russia

21:00

Mormont
Mormont
Saint-Louis-Saint-Léger
Saint-Louis-Saint-Léger
Belgian Cup - Belgium

21:00

Dinamo Bryansk
Dinamo Bryansk
Fakel II
Fakel II
Pfl - Russia

21:00

Sprimont-Comblain II
Sprimont-Comblain II
Rochefort
Rochefort
Belgian Cup - Belgium

21:00

Bastogne
Bastogne
Meix-Devant-Virton
Meix-Devant-Virton
Belgian Cup - Belgium

21:00

Tenneville Sports
Tenneville Sports
Vaux-Noville
Vaux-Noville
Belgian Cup - Belgium

21:00

Wanze / Bas-Oha
Wanze / Bas-Oha
Chevetogne
Chevetogne
Belgian Cup - Belgium

21:00

JS Fizoise
JS Fizoise
Sprimont-Comblain
Sprimont-Comblain
Belgian Cup - Belgium

21:00

Lorraine Arlon
Lorraine Arlon
FC Bercheux
FC Bercheux
Belgian Cup - Belgium

21:00

Ster-Francorchamps II
Ster-Francorchamps II
Huccorgne
Huccorgne
Belgian Cup - Belgium

21:00

Excelsior Zedelgem
Excelsior Zedelgem
Wielsbeke
Wielsbeke
Belgian Cup - Belgium

21:00

Oostduinkerke
Oostduinkerke
Estaimbourg
Estaimbourg
Belgian Cup - Belgium

21:00

Nijlen
Nijlen
Noordstar Noorderwijk
Noordstar Noorderwijk
Belgian Cup - Belgium

21:00

Excelsior Mariakerke
Excelsior Mariakerke
Dendermonde
Dendermonde
Belgian Cup - Belgium

21:00

Hoegaarden-Outgaarden
Hoegaarden-Outgaarden
Bossiere
Bossiere
Belgian Cup - Belgium

21:00

Eendracht Wervik
Eendracht Wervik
Eendracht Aalter
Eendracht Aalter
Belgian Cup - Belgium

21:00

Roeselare Daisel
Roeselare Daisel
Blankenberge
Blankenberge
Belgian Cup - Belgium

21:00

Bregel Sport
Bregel Sport
Stade Disonais
Stade Disonais
Belgian Cup - Belgium

21:00

Zenit Izhevsk
Zenit Izhevsk
Zvezda Perm
Zvezda Perm
Pfl - Russia

21:00

Trois Frontières
Trois Frontières
Aubel II
Aubel II
Belgian Cup - Belgium

21:00

Rechain
Rechain
Schoonbeek-Beverst
Schoonbeek-Beverst
Belgian Cup - Belgium

21:00

Jong Zulte
Jong Zulte
Voorwaarts Zwevezele II
Voorwaarts Zwevezele II
Belgian Cup - Belgium

21:00

Fernando de la Mora
Fernando de la Mora
Rubio Ñú
Rubio Ñú
Division Intermedia - Paraguay

21:00

Rutten
Rutten
Verbroedering Maasmechelen
Verbroedering Maasmechelen
Belgian Cup - Belgium

21:00

Entente Blegnytoise II
Entente Blegnytoise II
Richelle United
Richelle United
Belgian Cup - Belgium

21:00

Independiente FBC
Independiente FBC
Guaraní de Trinidad
Guaraní de Trinidad
Division Intermedia - Paraguay

21:00

Espoir Minerois
Espoir Minerois
Kabouters Opglabbeek
Kabouters Opglabbeek
Belgian Cup - Belgium

21:00

Ardennen
Ardennen
Voorde Appelterre
Voorde Appelterre
Belgian Cup - Belgium

21:00

Slovácko
Slovácko
České Budějovice
České Budějovice
Fortuna Liga - Czech Republic

21:00

Eendracht Henis
Eendracht Henis
Gravelo
Gravelo
Belgian Cup - Belgium

21:00

Aubel
Aubel
Weerstand Koersel
Weerstand Koersel
Belgian Cup - Belgium

21:00

SLW Maaseik
SLW Maaseik
Zepperen-Brustem
Zepperen-Brustem
Belgian Cup - Belgium

21:00

Elene-Grotenberge
Elene-Grotenberge
Haasdonk
Haasdonk
Belgian Cup - Belgium

21:00

Grimbie
Grimbie
Eendracht Termien
Eendracht Termien
Belgian Cup - Belgium

21:00

Obolon'-Brovar
Obolon'-Brovar
Alians Lypova Dolyna
Alians Lypova Dolyna
Persha Liga - Ukraine

21:00

Olympic Burst
Olympic Burst
Erpe-Mere United
Erpe-Mere United
Belgian Cup - Belgium

21:00

Sint-Niklaas
Sint-Niklaas
Eendracht Zele
Eendracht Zele
Belgian Cup - Belgium

21:00

Sint-Denijs Sport
Sint-Denijs Sport
Lochristi
Lochristi
Belgian Cup - Belgium

21:00

Morlanwelz
Morlanwelz
SG-Tertre-Hautrage
SG-Tertre-Hautrage
Belgian Cup - Belgium

21:00

Bognor Regis Town
Bognor Regis Town
Dorking Wanderers
Dorking Wanderers
Club Friendlies - World

21:00

Albert Quévy-Mons
Albert Quévy-Mons
BX Brussels
BX Brussels
Belgian Cup - Belgium

21:00

Figueirense
Figueirense
Novorizontino
Novorizontino
Serie C - Brazil

21:00

Mexiquense U20
Mexiquense U20
Tigres UANL U20
Tigres UANL U20
U20 League - Mexico

21:00

Harchies-Bernissart
Harchies-Bernissart
Nivellois
Nivellois
Belgian Cup - Belgium

21:00

Entité Manageoise
Entité Manageoise
Hoeilaart
Hoeilaart
Belgian Cup - Belgium

21:00

Schaerbeek-Evere
Schaerbeek-Evere
Union Lasne-Ohain
Union Lasne-Ohain
Belgian Cup - Belgium

21:00

Rhodienne-De Hoek
Rhodienne-De Hoek
Etterbeek
Etterbeek
Belgian Cup - Belgium

21:00

Wolvertem Merchtem
Wolvertem Merchtem
Wemmel
Wemmel
Belgian Cup - Belgium

21:00

Rodina Moskva
Rodina Moskva
Saturn Ramenskoye
Saturn Ramenskoye
Pfl - Russia

21:30

Mladost Kalsa
Mladost Kalsa
Spisske Podhradie
Spisske Podhradie
3. Liga - East - Slovakia

22:00

Valmiera / BSS
Valmiera / BSS
Spartaks Jūrmala
Spartaks Jūrmala
Virsliga - Latvia

22:00

FC Daugavpils / Progress
FC Daugavpils / Progress
Rīgas FS
Rīgas FS
Virsliga - Latvia

22:00

Liepāja
Liepāja
Noah Jūrmala
Noah Jūrmala
Virsliga - Latvia

22:00

Partizan Precin
Partizan Precin
Povazska Bystrica
Povazska Bystrica
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Nafta Gbely
Nafta Gbely
Spartak Myjava
Spartak Myjava
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Domžale
Domžale
Tabor Sežana
Tabor Sežana
1. SNL - Slovenia

22:00

Spartak Nal'chik
Spartak Nal'chik
Dinamo Stavropol'
Dinamo Stavropol'
Pfl - Russia

22:00

Trenčianske Stankovce
Trenčianske Stankovce
Lednické Rovne
Lednické Rovne
Slovakia Cup - Slovakia

22:00

Alaniya Vladikavkaz II
Alaniya Vladikavkaz II
Makhachkala
Makhachkala
Pfl - Russia

22:00

Kuban Kholding
Kuban Kholding
Forte Taganrog
Forte Taganrog
Pfl - Russia

22:00

Avangard Kursk
Avangard Kursk
Zenit Penza
Zenit Penza
Pfl - Russia

22:00

Salyut Belgorod
Salyut Belgorod
Kaluga
Kaluga
Pfl - Russia

22:00

Jigawa Golden Stars
Jigawa Golden Stars
Ifeanyi Uba
Ifeanyi Uba
Npfl - Nigeria

22:00

Rivers United
Rivers United
Lobi Stars
Lobi Stars
Npfl - Nigeria

22:00

Enyimba
Enyimba
Sunshine Stars
Sunshine Stars
Npfl - Nigeria

22:00

Plateau United
Plateau United
Akwa Starlets
Akwa Starlets
Npfl - Nigeria

22:00

Nasarawa United
Nasarawa United
Enugu Rangers
Enugu Rangers
Npfl - Nigeria

22:00

Katsina United
Katsina United
Abia Warriors
Abia Warriors
Npfl - Nigeria

22:00

Adamawa United
Adamawa United
Kwara United
Kwara United
Npfl - Nigeria

22:00

Huachipato
Huachipato
Unión La Calera
Unión La Calera
Primera Division - Chile

22:00

Kano Pillars
Kano Pillars
Wikki Tourist
Wikki Tourist
Npfl - Nigeria

22:00

Warri Wolves
Warri Wolves
Heartland
Heartland
Npfl - Nigeria

22:00

Baltika BFU
Baltika BFU
Kairat Moskva
Kairat Moskva
Pfl - Russia

22:00

Smolensk
Smolensk
Krasava Odintsovo
Krasava Odintsovo
Pfl - Russia

22:00

Leningradets
Leningradets
Chita
Chita
Pfl - Russia

22:00

Torpedo Miass
Torpedo Miass
Volga Ulyanovsk
Volga Ulyanovsk
Pfl - Russia

22:00

Torpedo Vladimir
Torpedo Vladimir
Yenisey II
Yenisey II
Pfl - Russia

22:00

Dinamo Moskva II
Dinamo Moskva II
Znamya Truda
Znamya Truda
Pfl - Russia

22:00

Murom
Murom
Volna Kovernino
Volna Kovernino
Pfl - Russia

22:00

Sdyushor
Sdyushor
Shakhter Karagandy
Shakhter Karagandy
Kazakhstan Cup - Kazakhstan

22:00

Västerås SK
Västerås SK
Landskrona
Landskrona
Superettan - Sweden

22:00

Kolos Cherven
Kolos Cherven
Molodechno-DYuSSh 4
Molodechno-DYuSSh 4
Second Division - Belarus

22:30

Al-Ittihad
Al-Ittihad
Al Ahli Benghazi
Al Ahli Benghazi
Premier League - Libya

22:30

Östersunds FK
Östersunds FK
Hammarby
Hammarby
Allsvenskan - Sweden

22:30

Dinamo Vranje
Dinamo Vranje
Buducnost Popovac
Buducnost Popovac
Club Friendlies - World

22:30

Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
Ekstraklasa - Poland

22:30

III. Kerületi TUE
III. Kerületi TUE
Budafoki MTE
Budafoki MTE
Merkantil Bank Liga - Hungary

22:30

Nyíregyháza Spartacus
Nyíregyháza Spartacus
Dorogi
Dorogi
Merkantil Bank Liga - Hungary

22:30

Al-Akhdar
Al-Akhdar
Al Ahli Tripoli
Al Ahli Tripoli
Premier League - Libya

22:45

Zalaegerszegi TE
Zalaegerszegi TE
MOL Vidi
MOL Vidi
OTP Bank Liga - Hungary

23:00

Stomil Olsztyn
Stomil Olsztyn
Chrobry Głogów
Chrobry Głogów
1. Liga - Poland

23:00

Stade Bierbeek
Stade Bierbeek
Union Namur
Union Namur
Belgian Cup - Belgium

23:00

DAC
DAC
Liptovský Mikuláš
Liptovský Mikuláš
Fortuna Liga - Slovakia

23:00

Chayka
Chayka
SKA Rostov
SKA Rostov
Pfl - Russia

23:00

Mafra
Mafra
Sporting Covilhã
Sporting Covilhã
League Cup - Portugal

23:00

Real Garcilaso
Real Garcilaso
Alianza Universidad
Alianza Universidad
Primera Division - Peru

23:00

Žalgiris
Žalgiris
Panevėžys
Panevėžys
A Lyga - Lithuania

23:00

BCV Glesch / Paffendorf
BCV Glesch / Paffendorf
TuS BW Konigsdorf
TuS BW Konigsdorf
Club Friendlies - World

23:00

Santos Laguna U20
Santos Laguna U20
Cruz Azul U20
Cruz Azul U20
U20 League - Mexico

23:15

Universitatea Craiova
Universitatea Craiova
Botoşani
Botoşani
Liga 1 - Romania

23:30

Gent
Gent
Beerschot-Wilrijk
Beerschot-Wilrijk
Pro League - Belgium

23:30

Asteras Tripolis
Asteras Tripolis
Ionikos
Ionikos
Club Friendlies - World

23:30

Defensa y Justicia
Defensa y Justicia
Gimnasia La Plata
Gimnasia La Plata
Superliga - Argentina

23:55

Mladost Lučani
Mladost Lučani
Vojvodina
Vojvodina
Super Liga - Serbia

23:55

Čukarički
Čukarički
Metalac GM
Metalac GM
Super Liga - Serbia

23:55

Hajduk Split
Hajduk Split
Šibenik
Šibenik
1. HNL - Croatia

00:00

Casa Pia
Casa Pia
Vitória Guimarães
Vitória Guimarães
League Cup - Portugal

00:00

Bohemians 1905
Bohemians 1905
Viktoria Plzeň
Viktoria Plzeň
Fortuna Liga - Czech Republic

00:00

Rīgas FS
Rīgas FS
Metta / LU
Metta / LU
Virsliga - Latvia

00:00

Szolnoki MÁV
Szolnoki MÁV
Szentlőrinc SE
Szentlőrinc SE
Merkantil Bank Liga - Hungary

00:15

Lokomotiv Sofia 1929
Lokomotiv Sofia 1929
Lokomotiv Plovdiv
Lokomotiv Plovdiv
Parva Liga - Bulgaria

00:30

Palestino
Palestino
Unión Española
Unión Española
Primera Division - Chile

01:00

Botafogo BA
Botafogo BA
Barcelona BA
Barcelona BA
Baiano 2 - Brazil

01:00

Rio Branco-VN
Rio Branco-VN
Uberlândia
Uberlândia
Serie D - Brazil

01:00

Sport Recife U20
Sport Recife U20
Chapecoense-SC U20
Chapecoense-SC U20
Brasileiro U20 - Brazil

01:00

Vasco U20
Vasco U20
Fluminense U20
Fluminense U20
Brasileiro U20 - Brazil

01:00

Palmeiras U20
Palmeiras U20
Fortaleza U20
Fortaleza U20
Brasileiro U20 - Brazil

01:00

Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
Ekstraklasa - Poland

01:00

Rio Branco PR
Rio Branco PR
Aimoré
Aimoré
Serie D - Brazil

01:00

Almirante Brown
Almirante Brown
Atletico Mitre
Atletico Mitre
Primera B Nacional - Argentina

01:00

Estudiantes Río Cuarto
Estudiantes Río Cuarto
Agropecuario
Agropecuario
Primera B Nacional - Argentina

01:00

Defensores de Cambaceres
Defensores de Cambaceres
Juventud Unida G.
Juventud Unida G.
Primera D Metropolitana - Argentina

01:00

Deportivo Muñiz
Deportivo Muñiz
Deportivo Paraguayo
Deportivo Paraguayo
Primera D Metropolitana - Argentina

01:00

San Telmo
San Telmo
Independiente Rivadavia
Independiente Rivadavia
Primera B Nacional - Argentina

01:00

Club Atlético Güemes
Club Atlético Güemes
Tristán Suárez
Tristán Suárez
Primera B Nacional - Argentina

01:00

Deportivo Morón
Deportivo Morón
Ferro Carril Oeste
Ferro Carril Oeste
Primera B Nacional - Argentina

01:00

Leandro Nicéforo Alem
Leandro Nicéforo Alem
General Lamadrid
General Lamadrid
Primera C - Argentina

01:00

Berazategui
Berazategui
Victoriano Arenas
Victoriano Arenas
Primera C - Argentina

01:00

Central Córdoba
Central Córdoba
Midland
Midland
Primera C - Argentina

01:00

San Martín Burzaco
San Martín Burzaco
Luján
Luján
Primera C - Argentina

01:00

Sportivo Italiano
Sportivo Italiano
Deportivo Español
Deportivo Español
Primera C - Argentina

01:00

Deportivo Merlo
Deportivo Merlo
Talleres Remedios
Talleres Remedios
Primera B Metropolitana - Argentina

01:10

San Martín Tucumán
San Martín Tucumán
Estudiantes Caseros
Estudiantes Caseros
Primera B Nacional - Argentina

01:15

Deportivo Binacional
Deportivo Binacional
Melgar
Melgar
Primera Division - Peru

01:45

Talleres Córdoba
Talleres Córdoba
Boca Juniors
Boca Juniors
Superliga - Argentina

02:00

Itabaiana
Itabaiana
Bahia de Feira
Bahia de Feira
Serie D - Brazil

02:00

Águia Negra
Águia Negra
Caldense
Caldense
Serie D - Brazil

02:00

CAP Patrocinense
CAP Patrocinense
Ferroviária
Ferroviária
Serie D - Brazil

02:00

Cruzeiro U20
Cruzeiro U20
Botafogo U20
Botafogo U20
Brasileiro U20 - Brazil

02:00

Sao Paulo U20
Sao Paulo U20
Internacional U20
Internacional U20
Brasileiro U20 - Brazil

02:00

Rangers
Rangers
Deportes Iquique
Deportes Iquique
Primera B - Chile

02:00

Puerto Montt
Puerto Montt
Lautaro de Buin
Lautaro de Buin
Primera B - Chile

02:00

Patriotas Boyacá
Patriotas Boyacá
La Equidad
La Equidad
Liga BetPlay - Colombia

02:00

Corinthians
Corinthians
Flamengo
Flamengo
Serie A - Brazil

02:00

Atlético Mineiro
Atlético Mineiro
Atlético PR
Atlético PR
Serie A - Brazil

02:00

Nova Mutum EC
Nova Mutum EC
Goianésia
Goianésia
Serie D - Brazil

02:00

Cianorte
Cianorte
Santo André
Santo André
Serie D - Brazil

02:00

Dinamo Zagreb
Dinamo Zagreb
Rijeka
Rijeka
1. HNL - Croatia

02:00

Osijek
Osijek
Slaven Koprivnica
Slaven Koprivnica
1. HNL - Croatia

02:00

EC São José
EC São José
Botafogo SP
Botafogo SP
Serie C - Brazil

02:00

Real Tomayapo
Real Tomayapo
Oriente Petrolero
Oriente Petrolero
Liga De Futbol Prof - Bolivia

02:00

El Farolito
El Farolito
Sacramento Gold
Sacramento Gold
Club Friendlies - World

03:00

Universidad Chile
Universidad Chile
Universidad Católica
Universidad Católica
Primera Division - Chile

03:30

Seattle Sounders II
Seattle Sounders II
New Mexico United
New Mexico United
USL Championship - USA

04:00

Municipal Jalapa U20
Municipal Jalapa U20
Deportivo Ocotal U20
Deportivo Ocotal U20
Liga Primera U20 - Nicaragua

04:00

Ypiranga AP
Ypiranga AP
Peñarol
Peñarol
Serie D - Brazil

04:00

Atlético Acreano
Atlético Acreano
Castanhal
Castanhal
Serie D - Brazil

04:00

Envigado
Envigado
América de Cali
América de Cali
Liga BetPlay - Colombia

04:00

Swope Park Rangers
Swope Park Rangers
Memphis 901
Memphis 901
USL Championship - USA

04:30

Independiente del Valle
Independiente del Valle
Macará
Macará
Liga Pro - Ecuador

05:00

Philadelphia Union
Philadelphia Union
Chicago Fire
Chicago Fire
Major League Soccer - USA

06:00

Hermanos Colmenares
Hermanos Colmenares
Estudiantes Mérida
Estudiantes Mérida
Primera Division - Venezuela

06:00

Santos Laguna
Santos Laguna
Cruz Azul
Cruz Azul
Liga MX - Mexico

06:30

Inter Miami II
Inter Miami II
North Carolina
North Carolina
USL League One - USA

06:30

Atlético GO
Atlético GO
América Mineiro
América Mineiro
Serie A - Brazil

06:30

Nacional
Nacional
Deportivo Maldonado
Deportivo Maldonado
Primera Division - Uruguay

06:30

Miami FC II
Miami FC II
Charleston Battery
Charleston Battery
USL Championship - USA

07:00

LA Galaxy II
LA Galaxy II
San Diego Loyal
San Diego Loyal
USL Championship - USA

08:10

Jaguares de Córdoba
Jaguares de Córdoba
Atlético Huila
Atlético Huila
Liga BetPlay - Colombia

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ TẠI XÔI VÒ TV

Hiện nay, bóng đá đã trở thành môn thể thao hấp dẫn và luôn thu hút một sự quan tâm rất lớn từ phía những người hâm mộ. Hàng năm đều có rất nhiều giải đấu diễn ra. Do đó, chúng ta sẽ cần nắm rõ thông tin về lịch thi đấu bóng đá hôm nay để sắp xếp thời gian và không bỏ lỡ bất kỳ trận đấu nào mình quan tâm.

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay và ngày mai

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai của tất cả các trận đấu đều được Xoivo TV cập nhật chi tiết, nhanh chóng, chính xác. Đồng thời, các thông tin cũng được sắp xếp một cách khoa học để độc giả có thể dễ dàng theo dõi.

Chuyên mục Lịch thi đấu Xôi Vò TV được sắp xếp một cách khoa học theo trình tự thời gian (tháng, ngày, thứ) và bên dưới chính là thời gian diễn ra các trận đấu. Đặc biệt, quý độc giả có thể theo dõi thông tin về thời gian, lịch bóng đá, ngày giờ của hầu hết tất cả các trận đấu sắp diễn ra.

Để có thể theo dõi những trận đấu sắp diễn ra, các bạn có thể vào chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá rồi click vào chữ “Trực tiếp” là đã có thể theo dõi. Hệ thống link trực tiếp bóng đá tại XoivoTV luôn đảm bảo được chất lượng âm thanh và hình ảnh tốt nhất. Đặc biệt, vừa theo dõi bóng đá vừa có thể tham gia bình luận về trận đấu và cổ vũ cho đội bóng mình yêu thích.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trên thế giới

Tại chuyên mục lịch thi đấu, đội cũng XoivoTV luôn cập nhật đầy đủ, nhanh chóng và chính xác nhất hệ thống link sopcast bóng đá trực tuyến.

Xôi Vò TV liên tục cập nhật liên tục lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngay mai của những giải đấu nổi bật nhất như: Ngoại Hạng Anh, Serie A,  La Liga, League 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 cho đến các giải bóng đá nhỏ của các khu vực, quốc gia như Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

Chuyên trang trực tiếp bóng đá được xây dựng nhằm mục đích sưu tầm tất cả link xem bóng đá trực tiếp, lịch thi đấu, lịch tường thuật các trận đấu trực tiếp trên các kênh truyền hình, soi kèo bóng đá hôm nay cho tất cả các giải đấu, trận đấu HOT trong nước và quốc tế, lịch phát sóng các trận đấu trên các kênh K+, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTC3, Thể thao TV (kênh TTTV), HTV TT, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, HN1, HN2, HTV7, HTV9… một cách nhanh chóng nhất.

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay tại XoivoTV luôn được cập nhật đầy đủ, chi tiết, chính xác về thời gian diễn ra, thông tin của 2 đội bóng để độc giả có thể dễ dàng theo dõi và thưởng thức các trận đấu theo cách riêng của mình.

xoivo2.com được xây dựng và sắp xếp một cách khoa học, độc giả có thể nắm rõ thời gian từng giờ, từng ngày trong vòng 1 tuần hoặc các bạn cũng có thể bấm vào lịch thi đấu của các giải bóng để tìm hiểu về thời gian diễn ra các trận đấu của giải đó cũng như tin tức bóng đá HOT nhất trong tuần mà độc giả quan tâm. Với thông tin về lịch thi đấu bóng đá trực tiếp mà chúng tôi cung cấp, chắc chắn rằng các bạn sẽ không bị bỏ lỡ những trận đấu mình quan tâm.

Bên cạnh đó, Xôi Vò còn phát triển tính năng xem lại nên các bạn có thể theo dõi lại những trận đấu mình đã bỏ lỡ thông qua hệ thống link xem trong chuyên mục Lịch thi đấu mà chúng tôi cập nhật trên trang.
Đồng hành cùng
Xôi Vò TV, chúng tôi sẽ giúp cho các bạn dễ dàng hòa mình vào thế giới bóng đá sôi động, thỏa sức thể hiện niềm đam mê. Chúc các bạn sẽ có những giây phút thư giãn nhất cùng với các trận cầu đầy kịch tính sau những giờ làm việc căng thẳng.